Tải về
Vị trí hiện tại : Mitom tv > BRA Youth Championship
BRA Youth Championship
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG

BRA Youth Championship Lịch thi đấu

12.01 19:30
Paysandu SC Youth logoPaysandu SC Youth

-

Belenense FC U20 logoBelenense FC U20

-

12.02 01:30
Tapajos PA U20 logoTapajos PA U20

-

Bragantino PA U20 logoBragantino PA U20

-

12.02 01:30
Estrela U20 logoEstrela U20

-

Juventude Barcarenense U20 logoJuventude Barcarenense U20

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.01 19:30
Paysandu SC Youth logoPaysandu SC Youth

-

Belenense FC U20 logoBelenense FC U20

-

12.02 01:30
Tapajos PA U20 logoTapajos PA U20

-

Bragantino PA U20 logoBragantino PA U20

-

12.02 01:30
Estrela U20 logoEstrela U20

-

Juventude Barcarenense U20 logoJuventude Barcarenense U20

-

11.28 19:30
Belenense FC U20 logoBelenense FC U20

5

Vila Rica PA U20 logoVila Rica PA U20

1

11.27 01:30
Uniao Paraense FC U20 logoUniao Paraense FC U20

0

Pedreira EC U20 logoPedreira EC U20

2

11.26 01:00
Artsul U20 logoArtsul U20

0

Americano RJ U20 logoAmericano RJ U20

0

11.24 01:30
Estrela U20 logoEstrela U20

2

Uniao Paraense FC U20 logoUniao Paraense FC U20

1

11.21 19:30
Comercial Youth logoComercial Youth

0

Belenense FC U20 logoBelenense FC U20

8

11.21 01:30
Maracana U20 logoMaracana U20

0

Remo Belem (PA)U20 logoRemo Belem (PA)U20

1

11.21 01:30
Cruzeirao SC U20 logoCruzeirao SC U20

0

SC Paraense U20 logoSC Paraense U20

1

11.20 20:00
Sport Belem U20 logoSport Belem U20

9

Sacramenta U20 logoSacramenta U20

2

11.20 20:00
Ponte Nova U20 logoPonte Nova U20

0

Boca Juniors PA U20 logoBoca Juniors PA U20

4

11.20 01:30
Sao Francisco BA Youth logoSao Francisco BA Youth

1

Bragantino PA U20 logoBragantino PA U20

3

11.20 01:30
Cruzeirao SC U20 logoCruzeirao SC U20

0

SC Paraense U20 logoSC Paraense U20

1

11.20 01:30
Uniao Paraense FC U20 logoUniao Paraense FC U20

0

Tapajos PA U20 logoTapajos PA U20

2

11.19 01:30
Pedreira EC U20 logoPedreira EC U20

0

Estrela U20 logoEstrela U20

2

11.18 19:30
Independente PA (Youth) logoIndependente PA (Youth)

3

Vila Rica PA U20 logoVila Rica PA U20

9

11.17 20:10
CRT-23 U20 logoCRT-23 U20

1

Paysandu(PA) (Youth) logoPaysandu(PA) (Youth)

2

11.17 01:30
Boca Juniors PA U20 logoBoca Juniors PA U20

0

Sport Belem U20 logoSport Belem U20

3

11.16 19:30
Sacramenta U20 logoSacramenta U20

2

Terra Alta U20 logoTerra Alta U20

0

11.16 01:30
Tapajos PA U20 logoTapajos PA U20

0

Pedreira EC U20 logoPedreira EC U20

0

11.16 01:30
Craques do Futuro U20 logoCraques do Futuro U20

2

Maracana U20 logoMaracana U20

2

11.15 19:30
Bragantino Clube do Para U20 logoBragantino Clube do Para U20

4

Uniao Paraense FC U20 logoUniao Paraense FC U20

1

Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy